ฉก.ทพ.นย. นำโดย ร.อ.กิตติกานต์ นาคำภา รอง.ผบ. ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๑ จัดกำลังพล ๑ ชป. เข้าร่วมพิธีปิดการแข่งขันกีฬาต้านภัยยาเสพติด อบต.บาเระเหนือ ครั้งที่ ๘
๔ เมษายน ๒๕๖๑
ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๑๑ โดย ร.อ.สมชาติ กาญจนมณี ผบ.ร้อย. ได้เข้าร่วมกิจกรรม กาแฟยามเช้า ร่วมกับ หน.ส่วนราชการและหน่วยงานต่าง ในพื้นที่ อ.ไม้แก่น เพื่อพบปะหารือและสร้างความสัมพันธ์อันดีต่อกัน ณ ลานปูนหน้า ร.ร.อัตตัรบียะห์อิสลามียะห์ บ.โคงนิบง
๔ เมษายน ๒๕๖๑
ฉก.ทพ.นย.ทร. โดย ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๕ ร่วมกับฝ่ายปกครองส่วนท้องถิ่น ร่วมกันพบปะเยี่ยมเยียน ประชาชนและมอบสิ่งของ อุปโภคบริโภคจำนวนหนึ่งให้กับประชาชนที่มีฐานนะยากจน
๓ เมษายน ๒๕๖๑
ฉก.ทพ.นย.ทร. โดย ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๕ จัดกำลังพล ๑ ชป. โดยมี จ.อ.รณกร พ. เป็น หน.ชป. พร้อมด้วยกำลังพล จำนวน ๕ นาย ทำการ รปภ.พระภิกษุสงฆ์จาก วัดอุไรรัตนาราม จำนวน ๗ รูป ออกเดินบิณฑบาตร
๓ เมษายน ๒๕๖๑
ฉก.ทพ.นย.ทร.โดย ร้อย.ทพ.นยที่ ๕ จัดกำลังพล ๑ ชป. โดยมี จ.อ.รณกร พ. เป็น หน.ชป. พร้อมด้วยกำลังพล จำนวน ๕ นาย ร่วมแถวในพิธีเปิด การระดมกวาดล้างและป้องกันอาชญากรรมก่อนเข้าช่วงเทศกาลสงกรานต์ ปี ๖๑ ณ สถานีตำรวจภูธรบาเจาะ
๓ เมษายน ๒๕๖๑
ฉก.ทพ.นย.ทร. โดย ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๕ ร.อ.บุญเหลือ ขีณาวัฒ ผบ.ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๕ เข้าร่วมประชุม กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ประจำเดือน เมษายน ๒๕๖๑ ณ หอประชุมกาญจนาภิเษก อ.บาเจาะ จว.นราธิวาส
๒ เมษายน ๒๕๖๑
ฉก.ทพ.นย.ทร.โดย ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๕ ร.ท.เกียรติภูมิ กลับกลายดี รอง ผบ.ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๕ ร่วมกันพัฒนาดายหญ้าริมรั้ววัดอุไรรัตนาราม บ้านเปาเบาะ
๒ เมษายน ๒๕๖๑
ฉก.ทพ.นย.ทร. โดย ร.ท.ณรงค์ เล็มศรีงาม รอง ผบ.ร้อย หน.ชป.กร.ร้อย ทพ.นย.ที่ ๙ พร้อมด้วยกำลังพล ชป.กร.ร่วมพิธีเปิดโครงการธรรมะสานใจค่ายพุทธบุตรประจำปี ๒๕๖๑
๒ เมษายน ๒๕๖๑
ร.อ.สมชาติ กาญจนมณี ผบ.ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๑๑ บ.รังมดแดง ร่วมโครงการเกษตรเพื่ออาหารกลางวัน ตามแนวทางพระราชดำริของ สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา สยามบรมราชกุมารี
๒ เมษายน ๒๕๖๑
ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๑๐ โดย ร.อ.สุบรรณ ส่งสวัสดิ์ ผบ.ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๑๐ ได้เข้าร่วมกิจกรรมการขับเคลื่อนการพัฒนาประเทศ ตามโครงการ ไทยนิยม ยั่งยืน
๒ เมษายน ๒๕๖๑
ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๘ โดย ร.อ. ไพฑูรย์ ลาภไธสง ผบ.ร้อย และ พ.จ.อ.ภิรมย์ เพ็งพูลเดช รอง หน.ชป.กร.ร้อย พร้อมชุดปฏิบัติการ ๑ ชุด ร่วมงานไหว้ขนมโครับเจ้าเข้าเมือง ในงานวันปีใหม่ไทย จะจัดในวันแรม ๑ ค่ำ เดือน ๕ ของทุกปี ณ วัดทุ่งคา
๒ เมษายน ๒๕๖๑
ฉก.ทพ.นย.ทร. โดย พ.จ.อ.ภิรมย์ เพ็งพูลเดช รอง หน.ชป.กร. ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๘ ฐานวัดทุ่งคา เป็นตัวแทน ผบ.ร้อย เข้าร่วมโครงการกีฬาตาดีกาสัมพันธ์ ณ โรงเรียนบ้านกาเดง
๑ เมษายน ๒๕๖๑
ฉก.ทพ.นย.ทร.โดย ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๗ ร.อ.กิตติภพ ดาศรี ผบ.ร้อย. และกำลังพล พร้อมด้วย เยาวชนคนพันธุ์ดี น.ต.สมศักดิ์ กรีกำ นกร.ฉก.ทพ.นย.ทร. และ ชป.ทพ.นย.ทร.หญิง ร่วมกิจกรรมลงแขกเกี่ยวข้าว ณ ทุ่งนาชุมชนลูโบะกูรอ
๑ เมษายน ๒๕๖๑
ฉก.ทพ.นย.ทร.โดย ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๗ ร.อ.กิตติภพ ดาศรี ผบ.ร้อย.พร้อมด้วย เยาวชนคนพันธุ์ดี และ ชป.ทพ.นย.ทร.หญิง ร่วมกับ นายมะซี มะเกซง ประธานกรรมการ และสมาชิกของชุมชน ช่วยกันปลูกไม้ดอก และไม้ประดับ พร้อมทั้งได้เตรียมหลุมเพื่อปลูกต้นไผ่
๑ เมษายน ๒๕๖๑
ฉก.ทพ.นย.ทร. โดย ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๓ จัดกำลังพล ช่วยชาวบ้านเก็บเกี่ยวผลผลิต และยกกระสอบข้าวบริเวณแปลงนาหน้า ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๓ ในพื้นที่ ม.๕ บ.ชูโว ต.บาเระใต้ อ.บาเจาะ จว.นราธิวาส
๓๑ มีนาคม ๒๕๖๑
ฉก.ทพ.นย.ทร.โดย ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๕ ร.ท.เกียรติภูมิ กลับกลายดี รอง ผบ.ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๕ พร้อม ชป.กร.รับกลุ่มผู้นำศาสนา ดาอี กลับจากการไปทัศนศึกษานอกสถานที่ ตามโครงการรวมใจไทยเป็นหนึ่งกองทัพเรือ ประจำปี ๒๕๖๑
๓๑ มีนาคม ๒๕๖๑
ฉก.ทพ.นย.ทร.โดย ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๕ ร.ท.เกียรติภูมิ กลับกลายดี รอง ผบ.ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๕ พร้อม ชป.กร.เข้าร่วมมหกรรม ตาดีกาสัมพันธ์ เทศบาลตำบลบาเจาะ
๓๑ มีนาคม ๒๕๖๑
ฉก.ทพ.นย.ทร. ร้อย.ทพ.นย.ร่วมทำบุญถวายภัตตาหารเช้า ในวันพระ ขึ้น ๑๕ค่ำ เดือน ๕ ปีระกา แด่พระภิกษุสงฆ์ วัดทุ่งคา และ วัดเชิงเขา
๓๑ มีนาคม ๒๕๖๑
ฉก.ทพ.นย.ทร.โดย ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๕ ได้มอบให้ จ.อ.รณกร พ. นำไม้เท้าพยุงเดิน แบบ ๔ ขา ไปมอบให้กับ นายยา สามะมามิง
๓๑ มีนาคม ๒๕๖๑
ฉก.ทพ.นย.ทร.โดย ร้อย.ทพ.นย. เข้าร่วมกิจกรรมการขับเคลื่อน การพัฒนาประเทศ ตามโครงการ ไทยนิยมยั่งยืน ระดับตำบลครั้งที่ ๒ ในพื้นที่รับผิดชอบ
๓๑ มีนาคม ๒๕๖๑