ฉก.ทพ.นย. นำโดย ร.อ.กิตติกานต์ นาคำภา รอง.ผบ. ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๑ จัดกำลังพล ๑ ชป. เข้าร่วมพิธีปิดการแข่งขันกีฬาต้านภัยยาเสพติด อบต.บาเระเหนือ ครั้งที่ ๘ นอกจากนี้ยังได้มีการมอบ ลูกฟุตบอลจำนวน ๒ ลูก ให้แก่ตัวแทนนักกีฬาเพื่อใช้ในการฝึกซ้อมและแข่งขั้นในครั้งต่อไป ผลการปฏิบัติ เป็นไปด้วยความเรียบร้อย ได้รับความร่วมมือเป็นอย่างดีเมื่อวันที่ ๓ เมษายน ๒๕๖๑