ฉก.ทพ.นย.ทร. โดย ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๕ ร.อ.บุญเหลือ ขีณาวัฒ ผบ.ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๕ เข้าร่วมประชุม กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ประจำเดือน เมษายน ๒๕๖๑ ณ หอประชุมกาญจนาภิเษก อ.บาเจาะ จว.นราธิวาส โดยมี ว่าที่ ร.ต.จิรัสย์ ศิริวัลลภ นายอำเภอบาเจาะ จว.นราธิวาส เป็นประธานในการประชุม ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย เมื่อวันที่ ๒ มีนาคม ๒๕๖๑