ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๑๑ โดยร.อ.สมชาติ กาญจนมณีผบ.ร้อย.ได้เข้าร่วมกิจกรรม กาแฟยามเช้า ร่วมกับ หน.ส่วนราชการและหน่วยงานต่าง ในพื้นที่ อ.ไม้แก่น เพื่อพบปะหารือและสร้างความสัมพันธ์อันดีต่อกัน ณ ลานปูนหน้า ร.ร.อัตตัรบียะห์อิสลามียะห์ บ.โคงนิบง และภายหลังจากนั้นเวลา ๐๘๓๐ ได้เข้าร่วมประชุมประจำเดือน หน.ส่วนราชการต่าง ครั้งที่ ๔ ปี ๒๕๖๑ ณ ห้องประชุม ร.ร.อัตตัรบียะห์อิสลามียะห์ บ.โคกนิบง ม.๑ ต.ไทรทอง อ.ไม้แก่น จว.ปัตตานี โดยมีนายบำเหน็จ บินหรีม นอภ.ไม้แก่น เป็นประธานในที่ประชุม ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อยเหตุการณ์ทั่วไปปกติเมื่อวันที่ ๓ เมษายน ๒๕๖๑