พลเรือตรี พิสัย สุขวัน รองผู้บัญชาการหน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน เป็นประธานในพิธีปิดกิจกรรมค่ายผู้นำเยาวชนสมานฉันท์ - จิตอาสา กองทัพเรือ ประจำปี ๒๕๖๑ ณ ห้องหาดเล็ก อาคารอเนกประสงค์หน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน ค่ายกรมหลวงชุมพร อำเภอสัตหีบ จังหวัดชลบุรี เมื่อวันอังคารที่ ๒๗ เมษายน ๒๕๖๑
๒๗ เมษายน ๒๕๖๑
พลเรือตรี พิสัย สุขวัน รองผู้บัญชาการหน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน ร่วมพิธีวางศิลาฤกษ์อาคาร กรมหลวงชุมพรเขตอุดมศักดิ์
๒๕ เมษายน ๒๕๖๑
๒๔ เมษายน ๒๕๖๑
๑๑ เมษายน ๒๕๖๑
๒๗ มีนาคม ๒๕๖๑
๑๖ มีนาคม ๒๕๖๑
พลเรือตรี ศังกร พงษ์ศิริ รองผู้บัญชาการหน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน ให้การต้อนรับ พลเรือตรี หลิว เชิน หง ผู้บัญชาการทหารเรือสิงคโปร์ และคณะ เดินทางวางพวงมาลาอนุเสาวรีย์ทหารนาวิกโยธิน พร้อมกันนี้ได้เข้ารับฟังบรรยายสรุป
๑๕ มีนาคม ๒๕๖๑
รองเสนาธิการหน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน ให้การต้อนรับ เจ้ากรมสารบรรณทหารเรือ และคณะ เดินทางมาวางพวงมาลาและประชุมให้ความรู้เกี่ยวกับระบบสารบรรณ กองทัพเรือ
๑๒ มีนาคม ๒๕๖๑
รองผู้บัญชาการหน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน ให้การต้อนรับ เยาวชนในพื้นที่ปฏิบัติงานของ หน่วยเฉพาะกิจนาวิกโยธิน กองทัพเรือ ตามโครงการ รวมใจไทยเป็นหนึ่ง กองทัพเรือ ครั้งที่ ๓ ประจำปี ๒๕๖๑
๙ มีนาคม ๒๕๖๑
๒๖ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๑
๒๖ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๑
พลเรือตรี บำรุงรัก สรัคคานนท์ รองผู้บัญชาการหน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน ให้การต้อนรับ พลเรือเอก พัชระ พุ่มพิเชฏฐ์ ประธานที่ปรึกษาพิเศษ กองทัพเรือ ๒ กรรมการบริหารการท่องเที่ยว กองทัพเรือ ในโอกาสเดินทางสำรวจและติดตามประเมินผลแหล่งท่องเที่ยวของหน่วยต่างๆ
๒๐ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๑
พลเรือตรี ศังกร พงษ์ศิริ รองผู้บัญชาการหน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน ให้การต้อนรับ General Robert B Neller ผู้บัญชาการหน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน สหรัฐอเมริกา พร้อมคณะ วางพวงมาลาอนุสาวรีย์ทหารนาวิกโยธิน
๑๙ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๑
พลเรือตรี บำรุงรัก สรัคคานนท์ รองผู้บัญชาการหน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน ให้การต้อนรับ คณะผู้บริหารสวนนงนุช พัทยา ในโอกาสชมกิจการ การกำจัดขยะภายใน หน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน
๑๙ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๑
พลเรือตรี ศังกร พงษ์ศิริ รองผู้บัญชาการหน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน ร่วมให้การต้อนรับ พลอากาศเอก สุทธิพงษ์ อินทรียงค์ รองผู้บัญชาการทหารสูงสุด ในโอกาสที่เดินทางตรวจเยี่ยมการสาธิตโจมตีสะเทินน้ำสะเทินบก การฝึกร่วม ผสม คอบร้าโกลด์ ๒๐๑๘
๑๙ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๑