เมื่อวันที่ ๑๑ พ.ค.๖๔ เวลา ๑๐๐๐ น.อ.ฐิตินันท์ ด้วงจันทร์ รอง ผบ.ฉก.นย.ทร. เป็นผู้แทน ผบ.ฉก.นย.ทร. เข้าร่วมประชุมเพื่อติดตามความก้าวหน้าในการเตรียมการจัดงานกาชาดและ งานประจำปีจังหวัดนราธิวาส ณ ห้องประชุมพระนราภิบาล ชั้น ๕ ศาลากลางจังหวัดนราธิวาส โดยมี นายเจษฎา จิตรัตน์ ผู้ว่าราชการจังหวัดนราธิวาส เป็นประธานฯ