เมื่อ ๒ มี.ค.๖๔ เวลา ๐๙๐๐ น.อ.สรรธาร บุตรแก้ว รอง ผบ.กรม ร.๓ พล.นย./รอง ผบ.ฉก.นย.ทร.(๓)/รอง ผบ.ฉก.นย.ภต.(๒) ร่วมพิธีน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร “พระบิดาแห่งมาตรฐานการช่างไทย” ประจำปี ๒๕๖๔ ณ หอประชุมเฉลิมพระเกียรติ ๗ รอบพระชนมพรรษา ศาลากลางจังหวัดนราธิวาส โดยมี นายเจษฎา จิตรัตน์ ผวจ.นราธิวาส เป็นประธานในพิธี