เมื่อวันที่ ๒๘ มิถุนายน ๒๕๖๗ ดร.ศิวัสสา จันโท ประธานชมรมภริยานาวิกโยธิน พร้อมคณะฯ มอบเครื่องใช้ที่จำเป็นสำหรับกำลังพล พร้อมอุปกรณ์สำนักงานให้แก่หน่วยงานต่างๆของหน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน เพื่อสนับสนุนการเพิ่มประสิทธิภาพการปฏิบัติภารกิจของหน่วยต่อไป โดยมี พลเรือตรี นิรัตน์ ทากุดเรือ ผู้บัญชาการศูนย์การฝึกหน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน, พลเรือตรี ขวัญชัย ขำสม ผู้บัญชาการกองพลนาวิกโยธิน และ นาวาเอก ประดิษฐ์ บางจั่น ผู้อำนวยการกองกิจการพลเรือน เป็นผู้รับมอบ ณ สำนักงานชมรมภริยานาวิกโยธิน ค่ายกรมหลวงชุมพร ตำบลสัตหีบ อำเภอสัตหีบ จังหวัดชลบุรี