เมื่อวันที่ ๔ มิถุนายน ๒๕๖๗ ดร.ศิวัสสา จันโท ประธานฝ่ายภูมิภาค สมาคมภริยาทหารเรือ/ประธานชมรมภริยานาวิกโยธิน และคณะฯ ให้การต้อนรับ คุณกีรตา พันธุ์เอี่ยม นายกสมาคมภริยาทหารเรือ อุปนายกฯ และคณะกรรมการสมาคมภริยาทหารเรือ ในโอกาสเดินทางเยี่ยมเยียนกำลังพล พื้นที่ชายแดน จันทบุรีและตราดเพื่อมอบสิ่งของบำรุงขวัญให้กับกำลังพล ที่ปฏิบัติหน้าที่ตามแนวชายแดนจันทบุรีและตราด รวมทั้งมอบสิ่งของบำรุงขวัญแก่ ชุดเฝ้าตรวจพื้นที่ฝึกนาวิกโยธิน เกาะช้างโดยมี นาวาเอก นฤมิต ศุขสมิติผู้บังคับหน่วยเฉพาะกิจนาวิกโยธินตราด ให้การต้อนรับ ณ ชุดเฝ้าตรวจพื้นที่ฝึกนาวิกโยธิน เกาะช้าง อำเภอเกาะช้าง จังหวัดตราด