เมื่อวันที่ ๒๓ พฤภาคม ๒๕๖๗ พลเรือตรี นิรัตน์ ทากุดเรือ ผู้บัญชาการศูนย์การฝึกหน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน เป็นประธานพิธีปิดการฝึกอบรม การเรียกกำลังพลสำรอง เพื่อปฏิบัติราชการและอบรมเชิงปฏิบัติการ หลักสูตรเลื่อนยศนายทหารสัญญาบัตรกองหนุน สังกัดหน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน ประจำปีงบประมาณ ๒๕๖๗ ณ หอประชุมหน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน ค่ายกรมหลวงชุมพร อำเภอสัตหีบ จังหวัดชลบุรี