เมื่อวันที่ ๑๗ พฤษภาคม ๒๕๖๗ พลเรือตรี ขวัญชัย ขำสม ผู้บัญชาการกองพลนาวิกโยธิน ผู้แทนกองทัพเรือ เป็นประธานอนุกรรมการกีฬาโดดร่มกองทัพเรือ เข้าร่วมพิธีปิดการแข่งขันโดดร่มกีฬากองทัพไทย และสำนักงานตำรวจแห่งชาติ ครั้งที่ ๕๔ ประจำปี ๒๕๖๗
ผลการแข่งขันประเภททีม นักกีฬาโดดร่มกองทัพเรือได้รับรางวัล ชนะเลิศการแข่งขัน
ประเภทหมู่แม่นยำทีมชาย
ประเภทหมู่แม่นยำทีมหญิง
ประเภทแม่นยำบุคคลชาย
ประเภทแม่นยำบุคคลหญิง
ได้ครองถ้วยพระราชทานพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวและถ้วยชนะเลิศเหล่าทัพ เป็นแชมป์คะแนนรวมกีฬาโดดร่มกองทัพไทยและสำนักงานตำรวจแห่งชาติ เป็นปีที่ ๑๐ ติดต่อกัน ณ กองบิน ๕ อำเภอเมืองประจวบคีรีขันธ์ จังหวัดประจวบคีรีขันธ์