เมื่อวันที่ ๘ พฤษภาคม ๒๕๖๗ พลเรือโท สมรภูมิ จันโท ผู้บัญชาการหน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน พร้อมด้วย ดร.ศิวัสสา จันโท ประธานชมรมภริยานาวิกโยธิน เยี่ยมชม ห้องสมุดสมาคมภริยาทหารเรือ โดยมี พลเรือตรี นิรัตน์ ทากุดเรือ ผู้บัญชาการศูนย์การฝึกหน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน ให้การต้อนรับ ณ พื้นที่หน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน ตำบลสัตหีบ อำเภอสัตหีบ จังหวัดชลบุรี