เมื่อวันที่ ๒ พฤษภาคม ๒๕๖๗ ดร.ศิวัสสาจันโท ประธานชมรมภริยานาวิกโยธิน พร้อมด้วยคณะกรรมการชมรมภริยานาวิกโยธิน รับมอบเงินจากการแข่งขัน ยิงปืนรายการ “Marines 3 Gun 2024” จาก พลเรือตรี ขวัญชัยขำสม ผู้บัญชาการกองพลนาวิกโยธิน หน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน ณ ห้องแก็ตลิ่ง กองบัญชาการหน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน ค่ายกรมหลวงชุมพร ต.สัตหีบ อ.สัตหีบ จว.ชลบุรี
สำหรับการจัดการแข่งขันดังกล่าวมีวัตถุประสงค์เพื่อจัดหารายได้นำไปใช้ประโยชน์ในการดูแลคุณภาพชีวิตรวมถึงสวัสดิการของกำลังพลและครอบครัวทหารนาวิกโยธิน