เมื่อวันที่ ๒ พฤษภาคม ๒๕๖๗ นาวาเอก ธีรนันท์มาแดง รองเสนาธิการหน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน ผู้แทน ผู้บัญชาการหน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน ร่วมงานเนื่องในวันคล้ายวันสถาปนา โรงเรียนชุมพลทหารเรือ กรมยุทธศึกษาทหารเรือ ครบรอบ ๙๕ ปี โดยมี นาวาเอก ยุทธนาชูธงชัย ผู้บังคับการโรงเรียนชุมพลทหารเรือ ให้การต้อนรับ ณ อาคารเรียนรวม กองการศึกษา โรงเรียนชุมพลทหารเรือ กรมยุทธศึกษาทหารเรือ อำเภอสัตหีบ จังหวัดชลบุรี