“อยู่ที่ไหน ใจก็เป็น นย.”
เมื่อ ๓ ก.พ.๖๖ นาวาเอก กองมี ขุนแข็ง ประธานชมรมทหารนอกราชการสัตหีบ รับมอบเกียรติบัตรทหารผ่านศึกดีเด่นประจำปี ๒๕๖๖ รางวัลชมเชย ในการคัดเลือกประจำปี ๒๕๖๖ ประเภททหารผ่านศึกนอกประจำการดีเด่นระดับภาค ภาคกลาง จากองค์การสงเคราะห์ทหารผ่านศึก ในพระบรมราชูปถัมภ์ จากผลการปฏิบัติที่ให้ความช่วยเหลือทหารผ่านศึกและทหารนอกราชการมาอย่างยาวนาน ทั้งการเจ็บป่วยหรือเสียชีวิต รวมทั้งการประสานงานช่วยเหลือสนับสนุน สำนักงานสงเคราะห์ทหารผ่านศึก เขตชลบุรี ในการออกหน่วยบริการทหารผ่านศึกใน อ.สัตหีบ จว.ชลบุรี ณ สำนักงานสงเคราะห์ทหารผ่านศึกเขตชลบุรี มณฑลทหารบกที่ ๑๔ ค่าย
นวมินทราชินี จว.ชลบุรี