พลตำรวจตรี ยิ่งยศ เทพจำนงค์ ผู้บัญชาการปราบปรามยาเสพติด๒ สำนักงานตำรวจแห่งชาติ เข้าพบ พลเรือโท ศังกร พงษ์ศิริ ผู้บัญชาการ หน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน เพื่อเยี่ยมคำนับ และมอบเครื่องหมายความสามารถ "สยบไพรี" กิตติมศักดิ์ ในโอกาสที่ ผู้บัญชาการ หน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน ให้การสนับสนุนภารกิจของ สำนักงานตำรวจแห่งชาติ และร่วมหารือเกี่ยวกับปัญหายาเสพติดในพื้นที่ภาคตะวันออก ณ ห้องรับรอง กองบัญชาการ หน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน ค่ายกรมหลวงชุมพร อำเภอสัตหีบ จังหวัดชลบุรี เมื่อวันที่ ๒๕ มิถุนายน ๒๕๖๑