พลเรือโท จักรกฤษณ์ เสขะนันท์ ที่ปรึกษาศูนย์อำนวยการป้องกันและปราบปรามยาเสพติดกองทัพเรือและคณะ เข้าเยี่ยมคำนับ พลเรือโท ศังกร พงษ์ศิริ ผู้บัญชาการ หน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน และหารือเกี่ยวกับการป้องกันและปราบปรามยาเสพติดในพื้นที่กองทัพเรือ โดยมี พลเรือตรี พิสัย สุขวัน รองผู้บัญชาการ หน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน(๒),พลเรือตรี กิตติคุณ นาคสุก เสนาธิการ หน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน และคณะฝ่ายอำนวยการ ร่วมปรึกษาหารือ เพื่อบูรณาการแก้ไขปัญหาอย่างเป็นรูปธรรม ณ ห้องรับรองกองบัญชาการ หน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน ค่ายกรมหลวงชุมพร อำเภอสัตหีบ จังหวัดชลบุรี เมื่อวันที่ ๒๕ มิถุนายน ๒๕๖๑