พลเรือโท รัตนะ วงษาโรจน์ ผู้บัญชาการหน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน และคณะตรวจเยี่ยมบำรุงขวัญ กองร้อยทหารพรานหญิง กรมทหารพรานนาวิกโยธิน กองทัพเรือ ณ ที่ตั้งชั่วคราว กรมทหารพรานนาวิกโยธิน กองทัพเรือ (กองร้อยเครื่องยิงลูกระเบิดหนัก กองพันทหารปืนใหญ่เบากระสุนวิถีโค้งที่ ๒ฯ) ค่ายจุฬาภรณ์ ตำบลโคกเคียน อำเภอเมืองนราธิวาส จังหวัดนราธิวาส โดยมี นาวาเอก เลอศักดิ์ คชนันทน์ ผู้บังคับการ หน่วยเฉพาะกิจนาวิกโยธิน กองทัพเรือ/ผู้บังคับการหน่วยเฉพาะกิจนาวิกโยธิน ภาคใต้ พร้อมด้วย นาวาเอก บุญเกิด มูลละกัน ผู้บังคับการหน่วยเฉพาะกิจทหารพรานนาวิกโยธิน กองทัพเรือ, ฝ่ายอำนวยการและกำลังพลของหน่วยร่วมให้การต้อนรับ เมื่อ ๑๑ ตุลาคม ๒๕๖๐