หน้าหลัก
วิสัยทัศน์
ประวัติ
ผู้บริหาร
หน่วยงาน
การเชื่อมโยง
ผู้บัญชาการป้องกันชายแดนจันทบุรีและตราด เฝ้าฯ รับ-ส่ง เสด็จ สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี เสด็จพระราชดำเนินมาทรงปฏิบัติพระราชกรณียกิจในพื้นที่จังหวัดจันทบุรี
Release Date : 22-05-2017 14:10:54
รูปภาพที่เกียวข้อง
ข่าวสารที่เกี่ยวข้อง
ผู้บัญชาการหน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน พร้อมด้วย ประธานฝ่ายภูมิภาค สมาคมภริยาทหารเรือ/ประธานชมรมภริยานาวิกโยธิน ร่วมขับร้องเพลงเฉลิมพระเกียรติ "๗๒ พรรษา มหามงคล" เพื่อจัดทำภาพประกอบเพลงเฉลิมพระเกียรติ “๗๒ พรรษามหามงคล”
ผู้บัญชาการหน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน/ผู้บัญชาการป้องกันชายแดนจันทบุรีและตราด ร่วมพิธีบำเพ็ญกุศล การบรรพชา อุปสมบทเฉลิมพระเกียรติ ถวายเป็นพระราชกุศล แด่พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา ๖ รอบ ๗๒ พรรษา ๒๘ กรกฎาคม ๒๕๖๗
ผู้บัญชาการหน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน ให้การต้อนรับ ผู้บัญชาการโรงเรียนนายเรือและคณะ ในโอกาสที่มาตรวจเยี่ยมการฝึกหลักสูตรส่งทางอากาศ หน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน ของนักเรียนนายเรือ ชั้นปีที่ ๓
รองผู้บัญชาการหน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน ผู้แทน ผู้บัญชาการหน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน ให้การต้อนรับ รองเจ้ากรมจเรหทารเรือ/รองประธานกรรมการตรวจสอบภายใน กองทัพเรือ