พลเรือโท รัตนะ วงษาโรจน์ ผู้บัญชาการหน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน เป็นประธานในพิธีมอบรถวีลแชร์พร้อมหัวลาก ให้กับ นาวาเอก สุทิน สีม่วง ทหารกล้านาวิกโยธินผู้เสียสละจากการปฏิบัติงานในพื้นที่ ๓ จังหวัดชายแดนภาคใต้ เนื่องในโอกาสวันขึ้นปีใหม่ ๒๕๖๐ ณ ศาสนาสถานหน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน ค่านกรมหลวงชุมพร อำเภอสัตหีบ จังหวัดชลบุรี เมื่อวันที่ ๔ มกราคม ๒๕๖๐