พลเรือโท รัตนะ วงษาโรจน์ ผู้บัญชาการหน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน พร้อมด้วยนายทหารชั้นผู้ใหญ่ ให้การต้อนรับ คุณวิวรณ์มีชูธนกรรมการผู้จัดการบริษัทอินโวสตาร์จำกัด ที่มามอบยุทโธปกรณ์ประจำกาย ๑๕ รายการจำนวน ๑๓ ชุด ณห้องชลยุทธโยธิน หน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน ค่ายกรมหลวงชุมพร อำเภอสัตหีบ จังหวัดชลบุรี เมื่อวันที่ ๓๐ พฤศจิกายน ๒๕๕๙