พลเรือโท รัตนะ วงษาโรจน์ ผู้บัญชาการป้องกันชายแดนจันทบุรีและตราด พร้อมด้วยผู้บังคับบัญชาและฝ่ายอำนวยการของกองกำลังป้องกันชายแดนจันทบุรี ตราดร่วมพิธีปลูกป่าเฉลิมพระเกียรติ โครงการ อนุรักษ์ฟื้นฟูป่ารอยต่อ ๕จังหวัด เฉลิมพระเกียรติ สมเด็จพระนางเจ้าฯพระบรมราชินีนาถ เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา ๘๔พรรษา โดยมี พลเอกประวิตร วงษ์สุวรรณ ประธานกรรมการอนุรักษ์ป่ารอยต่อ ๕จังหวัด ณ อ่างเก็บน้ำคลองสียัด ตำบลท่าตะเกียบ อำเภอท่าตะเกียบ จังหวัดฉะเชิงเทรา เมื่อวันที่ ๒๕ สิงหาคม ๒๕๕๙