พลเรือโท รัตนะ วงษาโรจน์ ผู้บัญชาการหน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน เป็นประธานในพิธีปิดการแข่งขันกีฬาภายในหน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน ประจำปี ๒๕๕๙เพื่อเป็นการเชื่อมความสามัคคีของกำลังพลภายใน หน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน โดยมีผู้บังคับบัญชาระดับสูงและ กำลังพลเข้าร่วมกิจกรรม ณ.สนามกีฬาราชนาวี กม.๕ อำเภอสัตหีบ จังหวัดชลบุรีเมื่อวันที่ ๓ สิงหาคม ๒๕๕๙