![](images/icon1.gif)
เปิดกิจการ
![](images/home_section_thumb1.jpg)
วันที่ ๒๒ มิถุนายน พล.ร.ท.ศังกร พงษ์ศิริ ผบ.นย.และคุณพรสิริ พงษ์ศิริ ประธานชมรมภริยา นย.เป็นประธานเปิดกิจการร้านค้าและบริการ นย.หลังจากดำเนินการปรับปรุง ตกแต่ง จัดระเบียบภายใน ยกระดับคุณของสินค้าและการบริการให้ดีขึ้น โดยเฉพาะอย่างยิ่งกิจการร้านค้าสมาคมภริยาทหารเรือแต่ราคาคงเดิมเพื่อเป็นขวัญกำลังใจแก่กำลังพลในสังกัดและพื้นที่ใกล้เคียง โดยมี ผู้บังคับบัญชาชั้นสูง นย. ชมรมภริยา นย.และน.อ.วิวัฒน์ ทองอัมพร ประธานกรรมการกิจการร้านค้าและบริการ นย. ให้การต้อนรับ ณ กิจการร้านค้าและบริการ ค่ายกรมหลวงชุมพร อ.สัตหีบ จ.ชลบุรี
![](images/more.gif)
![](images/icon2.gif)
ปรับปรุงกิจการ
![](images/home_section_thumb2.jpg)
วันที่ ๑-๑๕ มิถุนายน ๒๕๖๑ กิจการร้านค้าและการบริการ นย. ได้ทำการปรับปรุง อาคารสถานที่ และการจัดสินค้าภายในร้านค้านาวิกบริการ ๒ เพื่อให้เกิดความเป็นระเบียบเรียบร้อย สวยงาน เพื่อให้บริการกำลังพล และครอบครัว ให้เกิดความสะดวกสบายมากขึ้น้
![](images/more.gif)