๑๓ เมษายน ๒๕๖๑
๑๑ เมษายน ๒๕๖๑
๑๑ เมษายน ๒๕๖๑
พลเรือโท ศังกร พงษ์ศิริ ผู้บัญชาการหน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน เป็นประธานในพิธีทำบุญตักบาตร สรงน้ำพระและขอพรผู้บัญชาการหน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน เนื่องในเทศกาลสงกรานต์ประจำปี ๒๕๖๑
๙ เมษายน ๒๕๖๑
พลเรือโท ศังกร พงษ์ศิริ ผู้บัญชาการหน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน ร่วมพิธีรับ ส่งหน้าที่ประธานชมรมภริยานาวิกโยธิน ระหว่างคุณศิณีนาถ วงษาโรจน์และคุณพรสิริ พงษ์ศิริ
๖ เมษายน ๒๕๖๑
๓ เมษายน ๒๕๖๑
๓ เมษายน ๒๕๖๑
๒ เมษายน ๒๕๖๑
๒ เมษายน ๒๕๖๑
๒๙ มีนาคม ๒๕๖๑
๒๗ มีนาคม ๒๕๖๑
๒๗ มีนาคม ๒๕๖๑