เมื่อวันที่ ๙ พ.ค.๖๗ พล.ร.ต.ขวัญชัย ขำสม พร้อมด้วย คุณน้ำผึ้ง ขำสม ประธานกิจกรรมโครงการปลูกป่าและต้นไม้เฉลิมพระเกียรติ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา ๖ รอบ 28กรกฎาคม ๒๕๖๗ และเนื่องในวันคล้ายวันประสูติ พระเจ้าบรมวงศ์เธอ พระองค์เจ้าอทิตยาทรกิติคุณ ณ อ่างเก็บน้ำ กรม ร.๑ พล.นย.ค่ายพระมหาเจษฎาราชเจ้า ต.พลูตาหลวง อ.สัตหีบ จว.ชลบุรี