ฉก.ทพ.นย.ทร. โดย ร.อ.ไพฑูรย์ ลาภไธสง ผบ.ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๘ ฐานวัดทุ่งคา ชป.กร. ร่วมมอบเครื่องดื่ม สปอนเซอร์ แก่เด็กนักเรียน เพื่อเป็นขวัญกำลังใจในการแข่งขันฟุตซอลภายในโรงเรียน ณ โรงเรียนสมานมิตรวิทยา ม.๖ บ้านศาลาลูกไก่ ต.ละหาร อ.ยี่งอ จ.นราธิวาส โดยมี นายอับดุลเลาะ สะอุ ครูโรงเรียนสมานมิตรวิทยา ให้การต้อนรับ ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย เมื่อวันที่ ๒๓ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๑