ฉก.ทพ.นย.ทร. โดย ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๘ ร.อ.ไพฑูรย์ ลาภไธสง ผบ.ร้อย และ ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๓ โดย ร.ท.สมคิด ชาลีชาติ ผบ.ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๓ และ ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๖ โดย ร.อ.สมพงษ์ เดชนอก และ ปลัดอำเภอประจำตำบลละหาร กำนัน ผญบ. อส.ชคต.ละหาร ร่วมให้การต้อนรับ พ.อ.ชาติชาย กอบเกื้อ รอง ผบ.บก.ควบคุม ชคต.จชต. ร่วมกับ นายทหารยุทธการ ฉก.ทพ.นย.ทร.ในการตรวจเยี่ยม ชคต.ละหาร การปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย เมื่อวันที่ ๒๒ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๑