การประชุมทีมขับเคลื่อนการพัฒนาประเทศ โครงการไทยนิยม ยั่งยืน ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๑๑ ได้มอบหมายให้ ว่าที่ ร.อ.สมศักดิ์ ตะคุณนะ รอง ผบ.ร้อย. หน.ชป.กร. เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมพลับพลา ชั้น ๒ อ.ไม้แก่น จว.ปัตตานี โดยมี นาย บำเหน็จ บินหรีม นายอำเภอไม้แก่น พร้อมด้วยคณะกรรมการขับเคลื่อน ระดับอำเภอ และผู้เข้าร่วมประชุมทีมขับเคลื่อนการพัฒนาประเทศตาม โครงการไทยนิยม ยั่งยืน เข้าร่วมประชุมดังกล่าว ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย เหตุการณ์ทั่วไปปกติ เมื่อวันที่ ๒๐ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๑