ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๑๐ โดย ร.อ.สุบรรณ ส่งสวัสดิ์ ผบ.ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๑๐ และ ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๑๑ โดย ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๑๑ ร่วมประชุมคณะกรรมการขับเคลื่อนการพัฒนาประเทศ ระดับอำเภอ ร่วมประชุมซักซ้อมแนวทางการขับเคลื่อนการพัฒนาประเทศตามโครงการไทยนิยม ยั่งยืน ผ่านระบบวีดีทัศน์ทางไกล Video Conference ณ ห้องประชุม พลับพลา ชั้น ๒ ที่ว่าการอำเภอไม้แก่น โดยมีนายบำเหน็จ บินหรีม นายอำเภอไม้แก่นเป็นประธาน ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย เมื่อวันที่ ๑๓ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๑