ฉก.ทพ.นย.ทร.โดย ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๕ ร.ท.เกียรติภูมิ กลับกลายดี รอง ผบ.ร้อย. เข้าร่วมพิธีปิดโครงการกีฬาองค์การบริหารส่วนตำบลบาเจาะต้านภัยยาเสพติด ประจำปีงบประมาณ ๒๕๖๑ ระหว่างวันที่ ๑๐ ถึง ๑๑ กุมภาพันธ์ พ.ศ.๒๕๖๑ ณ สนาม อบต.บาเจาะ บ้านดูกู หมู่ที่ ๗ ต.บาเจาะ อ.บาเจาะ จ.นราธิวาส โดยมี นายตอพา อูแล นายก อบต.บาเจาะ ประธานในพิธีกล่าวปิดโครงการกีฬา อบต.บาเจาะต้านภัยยาเสพติด ประจำปี งป.๖๑ มอบรางวัลและถ้วยชนะเลิศกีฬาสากลประเภทต่าง ๆ ดังต่อไปนี้ ๑.ฟุตซอลชาย ๒.วอลเลย์บอลชาย ๓.วอลเลย์บอลหญิง ๔.เซปักตะกร้อชาย ปิดกิจกรรมเวลา ๑๗๓๐ ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย เมื่อวันที่ ๑๑ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๑