ร้อย.ทพ.นย.ทร.ที่ ๖ จัดกำลัง ๑ ชป.โดย ร.อ.สมพงษ์ เดชนอก ร่วมงานรับประทานอาหารกลางวันเพื่อสร้างสัมพันธ์ระหว่างผู้นำในพื้นที่ตำบลตะปอเยาะ มีประธานอิสลาม นราธิวาส กำนัน นายก อบต. ผอ.รร.ตะโละมีญอ และจนท.ส่วนต่าง ร่วมงานที่จัดขึ้นที่ บ.ตะโละมีญอ ม.๑ ต.ตะปอเยาะ อ.ยี่งอ จ.นราธิวาส เหตุการณ์ปกติ กำลังพลปลอดภัย เมื่อวันที่ ๕ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๑