ฉก.ทพ.นย.ทร.ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๔ โดยเรือตรีประมวล อินเสือ หน.ชป.กร.ใด้เข้าร่วมงานโครงการการมีส่วนร่วมของชุมชนรอบสถานศึกษา กิจกรรมสานสัมพันธชุมชน ที่ร.ร.ดาราศาสวิทยา ม. ๑ ต.บาเระใต้ ซึ่งมี นายอาสรี ลาเต๊ะ ๒๐๙ ม.๗ ต.กะลุวอเหนือ อ.เมืองนราธิวาส มาเป็นผู้บันยายมีประชาชนมามีส่วนร่วมประมาณ ๕๐๐ คนผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อยเหตุการณ์ปกติ เมื่อวันที่ ๓๑ มกราคม ๒๕๖๑