มว.ทหารพรานหญิง นย. ได้ให้การต้อนรับ คณะแพทย์จาก ร.พ.สิริกิตติ อ.สัตหีบ จว.ชลบุรี มาประเมินสภาวะสุขภาพจิตวิทยา และป้องกันเหตุจิตเวชทหาร และตรวจหาสารเสพติดในร่างกาย ของ อส.ทหารพรานหญิง นย. ณ มว.ทหารพรานหญิง นย. ค่ายจุฬาภรณ์ อ.เมืงนราธิวาส จว.นราธิวาส ผลการปฏิบัติเป็นที่เรียบร้อย เมื่อวันที่ ๓๐ มกราคม ๒๕๖๑