ฉก.ทพ.นย.ทร. โดย ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๗ ร.อ.กิตติภพ ดาศรี ผบ. ร้อย. และ รอง ผบ.ร้อย. ได้เข้าพบปะเยี่ยมเยียน นายอาหะมะบาสอรี ดือเระ นายก อบต.ลุโบะบายะ ณ อบต.ลุโบะบายะ อ.ยี่งอ และได้มอบของรางวัลให้กับโครงการส่งเสริมกิจกรรมพัฒนาเด็ก โดยมี นายก อบต. เป็นผู้รับมอบ พร้อมทั้งได้มอบกระเช้าของขวัญ และเสื้อยืด เพื่อแสดงความขอบคุณในการปฏิบัติงานร่วมกันด้วยดีตลอดมา และในเวลา ๑๑๐๐ ได้มอบกระเช้าของขวัญ และเสื้อยืด ให้กับ นายเฉลิมศักดิ์ แวนามะกัน นายก อบต.จอเบาะ ณ อบต.จอเบาะ อ.ยี่งอ และ ผอ.กองการศึกษา อบต.จอเบาะ เพื่อแสดงความขอบคุณเช่นกัน ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย เมื่อวันที่ ๑๗ มกราคม ๒๕๖๑