ฉก.ทพ.นย.ทร.โดย ร.ท.ณรงค์ เล็มศรีงาม รอง ผบ.ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๙ หน.ชป.กร พร้อมด้วยกำลังพล ชป.กร ร่วมกิจกรรมงานวันเด็กพร้อมกับมอบของขวัญให้แก่เด็กนักเรียน ณ โรงเรียนตะโละไกรทอง หมู่ ๑ ต.ตะโละไกรทอง อ.ไม้แก่น จว.ปัตตานี ผลการปฏิบัติ ครูและนักเรียนรู้สึกดีใจ ที่ทหารพรานนาวิกโยธิน มาจัดกิจกรรมและมอบของขวัญ เมื่อวันที่ ๑๑ มกราคม ๒๕๖๑