ฉก.ทพ.นย.ทร. ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๔ ได้จัดกำลังพล รับส่งครูและนักเรียนบ้านคลอแระ จำนวน ๑๕ คน เข้าร่วมงานปันรักจากการบินไทยสู่ชายแดนใต้ ณ ค่ายจุฬาภรณ์ บ.ทอน ม.๑๐ ต.โคกเคียน อ.เมือง จว.นราธิวาส และได้ร่วมงานในเวลา ๐๙๐๐ ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย เมื่อวันที่ ๑๑ มกราคม ๒๕๖๑
ฉก.ทพ.นย.ทร. ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๔ โดย ร.ต.ประมวล อินเสือ รอง ผบ.ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๔ ได้เข้าร่วมงานวันเด็กของโรงเรียนบ้านบือเระ ม.๑ ต.บาเระใต้ อ.บาเจาะ จว.นราธิวาส ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย เมื่อวันที่ ๑๑ มกราคม ๒๕๖๑
ฉก.ทพ.นย.ทร. ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๔ โดย ร.ต.ประมวล อินเสือ รอง ผบ.ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๔ ได้เข้าร่วมงานวันเด็กของโรงเรียนบ้านบูเก๊ะสูดอ ม.๒ ต.บาเระใต้ อ.บาเจาะ จว.นราธิวาส ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย เมื่อวันที่ ๑๑ มกราคม ๒๕๖๑