ฉก.ทพ.นย.ทร.โดย ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๑๑ ฯ (ฐานอนามัยบ้านป่าไหม้) ให้ อส.ทพ.รอยาลี เจ๊ะหลง พร้อมกำลังพล ๒ นาย ร่วมทำกิจกรรมหน้าเสาธง โรงเรียนบ้านป่าไหม้ เพื่อสานสัมพันธ์ระหว่างหน่วยทหารกับสถานศึกษาเหตุการณ์ปกติ เมื่อวันที่ ๔ มกราคม ๒๕๖๑
ร้อย.ทพ.นย.ที่๖โดย จ.อ.ชลาพันธ์ บุญยัง รอง หน ชป.กร. ได้มอบสิ่งของเพื่อสนับสนุนกิจกรรมวันเด็ก ทางคณะครูและนักเรียนได้ขอบคุณทางหน่วยทหาร เหตุการโดยทั่วไปปกติ ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย เมื่อวันที่ ๔ มกราคม ๒๕๖๑