ร.อ สุบรรณ ส่งสวัสดิ์ ผบ.ร้อย ทพ.นย.ที่ ๑๐ ฯ ได้มอบหมายให้ ร.อ.บุญมี เพชรทอง รอง ผบ.ร้อย.ฯ พร้อมด้วยชุด ชป.กร.และเจ้าหน้าพยาบาลร่วมกิจกรรมการจัดงานวันส่งท้ายปีเก่าและขึ้นปีใหม่ ของประชาชนไทยพุทธ เพื่อเป็นการเสริมสร้างความสัมพันธ์ และภาพลักษณ์ที่ดีต่อประชาชนในพื้นที่ ณ ศาลาประชารวมใจ ม.๒ บ.สารวัน ต.ไทรทอง อ.ไม้แก่น จว.ป.น. พร้อมกันนี้ได้มอบของรางวัลให้กับนายพันธ์ พรหมเทพ ผญบ.ม.๒ เพื่อสนับสนุนในการจับสลากรางวัลด้วย ผลการปฏิบัติ เป็นไปด้วยความเรียบร้อย เมื่อวันที่ ๓๑ ธันวาคม ๒๕๖๐