มว.ปืนเล็กที่ ๑ ร้อยปืนเล็กที่ ๓ ฉก.นย.ทร.๓๒ โดย พ.จ.อ.เฉลิมพล พชระพาทย์ ผบ.มว.ปืนเล็กที่ ๑ พร้อมกำลังพล ๑ ชป. ร่วมกับ ชป.กร.ฉก.นย.ทร.๓๒ นายเจ๊ะมิง ลีมาอะ ผู้ใหญ่บ้านบ้านบลูกาสนอ ร.ต.ศิริ เกตุกิ่ง ประธานชมรมดูแลผู้ป่วยทางจิต และ จนท.อสม.ตะปอเยาะ มอบข้าวสารให้กับผู้ป่วยทางจิต ณ มัสยิดบลูกาสนอบ้านบลูกาสนอ ม.๔ ต.ตะปอเยาะ อ.ยี่งอ จว.นราธิวาส ผลการปฏิบัติได้รับความร่วมมือเป็นอย่างดี เป็นไปด้วยความเรียบร้อย เมื่อวันที่ ๒๔ มีนาคม ๒๕๖๐