ฉก.ทพ.นย.ทร.โดย ร.อ.ประยูร หิรัญรักษ์ ผบ.ร้อย.ทพ.นย.๙ ฯ/ หน.ชป.กร.ฯ และ ร้อย.ทพ.นย.ที่ ๑๑ ฯ นำโดย น.ต.สมชาติ กาญจนมณี ผบ.ร้อยฯ ร่วมพิธีเปิดโครงการป้องกันและแก้ไขปัญหายาเสพติด พัฒนาคุณภาพชีวิตผู้ผ่านการบำบัดรักษา และฟื้นฟูสมรรถภาพผู้ติดยาเสพติด ประจำปีงบประมาณ ๒๕๖๓ (กิจกรรมฝึกอบรมวิชาชีพ ระหว่างวันที่ ๒๐ ถึง ๒๙ สิงหาคม ๒๕๖๓) ณ หอประชุมอำเภอไม้แก่น จังหวัดปัตตานี โดยมีปลัดอำเภอ หัวหน้าส่วนราชการ ผบ.ร้อย.ทพ.นย.๑๑ ฯ และผู้แทน ผบ.ร้อย.ทพ.นย.๑๐ ฯ และสถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน ๒๓ ปัตตานี เข้าร่วมฯ มี นายศศิพงศ์ ชูเชิด ปลัดอำเภอหัวหน้ากลุ่มงานบริหารงานปกครอง เป็นประธาน ผลการปฏิบัติ ได้รับการต้อนรับเป็นอย่างดี และเป็นไปด้วยความเรียบร้อยดี เมื่อวันที่ ๒๑ สิงหาคม ๒๕๖๓