ร.อ.ดำหริ พละหงษ์ ผช.นกร.บก.ฉก.ทพ.นย.ทร. ได้รับมอบหมายจาก ฉก.ทพ.นย.ทร. และ ร.ต.เอนก บัวประทุม รอง ผบ.ร้อย.ทพ.นย.๕เข้าร่วมประชุมดำเนินการคัดเลือกผลิตภัณฑ์ศิลปชีพ ประจำเดือน มี.ค.๖๓ ณ ห้องประชุมธารทัศน์ ชั้น ๒ ที่ว่าการอำเภอบาเจาะ จว.นราธิวาส โดยมี ว่าที่ ร.ต.จิรัสย์ ศิริวัลลภ นายอำเภอบาเจาะ เป็นประธาน ผลการปฏิบัติ เป็นไปด้วยความเรียบร้อยเมื่อวันที่ ๑๙ มีนาคม ๒๕๖๓