ร.อ.ดำหริ พละหงษ์ ผช.นกร.บก.ฉก.ทพ.นย.ทร. ได้รับมอบหมายจาก ฉก.ทพ.นย.ทร. เข้าร่วมกิจกรรมโครงการเยียวยาผู้ได้รับผลกระทบจากเหตุการณ์ไม่สงบในพื้นที่ จชต. ประจำปี ๒๕๖๓ ณ ห้องประชุม ๑๐๑ ค่ายจุฬาภรณ์ ต.โคกเคียน อ.เมืองนราธิวาส จว.นราธิวาส โดยมี พ.อ.ศิวะวุฒิ วานิชย์ หน.กมส.กอ.รมน.ภาค ๔ สน. เป็นประธานฯ ในการนี้ มีผู้ได้รับผลกระทบ จำนวน ๗ คน ในพื้นที่รับผิดชอบของ ฉก.ทพ.นย.ทร. รับมอบข้าวสารคนละ ๒๐ กิโลกรัม และถุงยังชีพ ผลการปฏิบัติ เป็นไปด้วยความเรียบร้อย เมื่อวันที่ ๑๘ มีนาคม ๒๕๖๓