ฉก.ทพ.นย.ทร. โดย ร้อย.ทพ.นย.๑๑ น.ต.สมชาติ กาญจนมณี ผบ.ร้อยฯ มอบหมายให้ พ.จ.อ.เลิศไชย หรูเจริญ รอง.หน.ชป.กร. ได้พบปะเยี่ยมเยียนน้องๆประชาชนในพื้นที่รับผิดชอบและได้ มีความห่วงใยประชาชนในพื้นที่ พร้อมจะช่วยดูแลสุขภาพประชาชน เพื่อเป็นการบรรเทาทุกข์ในเบื้องต้น ทางกองร้อยฯได้มีการแจกจ่ายยาสามัญประจำบ้านให้กับพี่น้องต่างๆ เพื่อมีไว้ใช้ในครัวเรือน ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย กำลังพลปลอดภัย เหตุการณ์ทั่วไปปกติ เมื่อวันที่ ๑๕ มีนาคม ๒๕๖๓