ทพ.นย.ทร. โดย ร้อย.ทพ.นย.๘ฯ ร.อ.ไพฑูรย์ ลาภไธสง ผบ.ร้อย ฯ เข้าร่วมกิจกรรม กาแฟยามเช้า ณ กศน.อ.ยี่งอ จ.นราธิวาส โดยมี นายยาลา ใบกาเด็ม นายอำเภอยี่งอ เป็นเกรียติเดินทางมาเป็นประธานในครั้งนี้ มีผู้เข้าร่วมกิจกรรมประมาณ ๗๐ คน ประกอบไปด้วย ผอ.กศน.จว.นราธิวาส หน.ส่วนราชการ ครูสถานศึกษาในพื้นที่ ผู้นำท้องถิ่น ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย เมื่อวันที่ ๑๑ มีนาคม ๒๕๖๓
ฉก.ทพ.นย.ทร. โดย ร้อย.ทพ.นย.๗ฯ ร.อ.กิตติภพ ดาศรี ผบ.ร้อย ฯ เข้าร่วมกิจกรรม กาแฟยามเช้า ณ กศน.อ.ยี่งอ จ.นราธิวาส โดยมี นายยาลา ใบกาเด็ม นายอำเภอยี่งอ เป็นเกรียติเดินทางมาเป็นประธานในครั้งนี้ มีผู้เข้าร่วมกิจกรรมประมาณ ๗๐คน ประกอบไปด้วย ผอ.กศน.จว.นราธิวาส หน.ส่วนราชการ ครูสถานศึกษาในพื้นที่ ผู้นำท้องถิ่น ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย เมื่อวันที่ ๑๑ มีนาคม ๒๕๖๓