ฉก.ทพ.นย.ทร. โดย ร้อย.ทพ.นย.๕ จ.อ.นฤชล ชูสุทธิสกุล รอง หน.ชป.กร.ร้อย.ทพ.นย.๕/จนท.สื่อสาร พร้อม ชป.กร. เข้าร่วมพบปะสมาชิกชมรมครูอาวุโส อ.บาเจาะ และร่วมรับประทานอาหารกลางวัน ณ หอประชุมกาญจนาภิเษก ที่ว่าการอำเภอบาเจาะ อ.บาเจาะ จว.นราธิวาส โดยมี ว่าที่ร้อยตรี จิรัสย์ ศิริวัลลภ นายอำเภอบาเจาะ เป็นประธาน ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย เมื่อวันที่ ๑๐ มีนาคม ๒๕๖๓