น.ต.สมศักดิ์ กรีกำ นกร.บก.ฉก.ทพ.นย.ทร. ได้รับมอบหมายเป็นผู้แทนหน่วย ร่วมพิธีปิดโครงการฝึกอบรมเพิ่มประสิทธิภาพ ชป.กร.หญิง (ครึ่งปีแรก) ณ รร.การเมือง ศสว.ค่ายอิงคยุทธบริหาร ต.บ่อทอง อ.หนองจิก จว.ปัตตานี โดยมี พล.ท.พรศักดิ์ พูลสวัสดิ์ แม่ทัพภาคที่ ๔ / ผอ.รมน.ภาค ๔ เป็นประธานในพิธี ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อยเมื่อวันที่ ๘ มีนาคม ๒๕๖๓