ร้อย.ทพ.นย.๑๑ ฉก.ทพ.นย.ทร. โดย น.ต.สมชาติ กาญจนมณี ผบ.ร้อยฯ มอบหมายให้ พ.จ.อ.เลิศไชย หรูเจริญ รอง.หน.ชป.กร. พร้อมด้วย ชป.กร ได้พบปะเยี่ยมเยียนและมอบปูนซีเมนต์ ตราอินทรี จำนวน ๑๐ ลูก ให้กับ นายอาหะมะ สาเมาะ โต๊ะอิหม่าม ม.๔ บ้านดอนทราย ต.ดอนทราย อ.ไม้แก่น จว.ปัตตานี เนื่องจากเจ้าตัวได้รับประสบภัยอัคคีภัยเมื่อปีที่แล้วและกำลังดำเนินการสร้างบ้านใหม่ เพื่อช่วยเหลือครอบครัวผู้ประสบภัย ซึ่งถือเป็นการบรรเทาความเดือดร้อนให้กับประชาชนและเป็นการสร้างความสัมพันธ์ที่ดีต่อเจ้าหน้าที่รัฐและประชาชน ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย กำลังพลปลอดภัย เหตุการณ์ทั่วไปปกติ เมื่อวันที่ ๘ มีนาคม ๒๕๖๓