น.ต.สมศักดิ์ กรีกำ นกร.บก.ฉก.ทพ.นย.ทร. ได้รับมอบหมายเป็นผู้แทน หน่วย ร่วมพิธีเปิดการจัดโครงการจัดกิจกรรมทางศาสนาแก่โรงเรียนตาดีกา ประจำปี ๒๕๖๓ ณ โรงเรียนบาเจาะ ต.บาเจาะ อ.บาเจาะ จว.นราธิวาส โดยมี นายธีรมัตถ์ แวยูโซ๊ะ นายกเทศมนตรีตำบลบาเจาะ เป็นประธานในพิธี ผลการปฏิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อยเมื่อวันที่ ๗ มีนาคม ๒๕๖๓