ฉก.ทพ.นย.ทร.โดย ร.อ.ประยูร หิรัญรักษ์ ผบ.ร้อย.ทพ.นย.๙ ฯ/หน.ชป.กร.ฯ และ น.ต.สมชาติ กาญจนมณี ผบ.ร้อย.ทพ.นย.๑๑ฯ เข้าร่วมการประชุมประจำเดือนหัวหน้าส่วนราชการ ผู้บริหารสถานศึกษา นายกองค์การบริหารส่วนตำบล ผู้บังคับหน่วยกำลังในพื้นที่ คณะกรรมการธรรมาภิบาลจังหวัดปัตตานี และปลัดอำเภอ ครั้งที่ ๓/๒๕๖๓ เพื่อชี้แจงข้อราชการ พร้อมติดตามผลการปฏิบัติงานในห้วงที่ผ่านมา และขับเคลื่อนงานต่าง ๆ ณ ห้องประชุมโรงเรียนไม้แก่นกิตติวิทย์ อำเภอไม้แก่น จังหวัดปัตตานี โดยมี นายบำเหน็จ บินหรีม นายอำเภอไม้แก่น/ผอ.ศปก.อ.ไม้แก่น เป็นประธาน ผลการปฏิบัติ ได้รับการต้อนรับเป็นอย่างดี กำลังพลปลอดภัย เป็นไปด้วยความเรียบร้อยเมื่อวันที่ ๓ มีนาคม ๒๕๖๓